
   

  
 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
 

HALMASHAURI YA WILAYA YA RUANGWA 
 

  

MUHTASARI WA KIKAO CHA TIMU YA UONGOZI WA HALMASHAURI (CMT) 

KILICHOFANYIKA TAREHE 25/10/2021 KATIKA UKUMBI WA  

MIKUTANO WA HALMASHAURI. 

Wajumbe waliohudhuria 
 
1. Frank F. Chonya   -Mkurugenzi Mtendaji    - M/Kiti 
2. Ndg. Mohamed R. Muhidini  -Mkuu wa Idara Utumishi na Utawala  - Katibu 
3. Ndg. Joseph Mdasia      -K/Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara 
4. Ndg. Solomoni Masangya  -Mkuu wa Idara ya Ardhi na Maliasili 
5. Ndg. Rashid Namkulala    -Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii 
6. Ndg. Jitetee Mbonde      -K/Mkuu wa Kitengo cha Tehama 
7. Adv. Albert Mombeki                  -K/Mkuu wa Kitengo cha Sheria 
8. Dkt.  Salvio Wikesi         -Mkuu wa Idara ya Afya 
9. Ndg. George R. Mbesigwe   -Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi 
10. Eng. Frank M. Kiunga   -K/Mkuu wa Idara ya Ujenzi 
11. Ndg. Tuntufye C. Mwamwaja  K/Mkuu wa Idara ya Eimu Sekondari 
12. Ndg. Nolasco D. Kilumile           -K/Mkuu Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika  
13. Ndg. Msafiri Ngai   -Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi 
14. Ndg. Salim S. Msangi   -K/Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi 
15. Ndg. Didas John. M   -Mkuu wa kitengo cha Ukaguzi wa ndani 
16. Ndg. Fundikira L. Masamalo  –Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji 

 
Sekretarieti 

1. Ndg. Selemani Ng’ambage                 -Mwandishi wa Mikutano 
 

AGENDA NA. CMT.2021/10/1 KUFUNGUA KIKAO 

Mwenyekiti alifungua kikao mnamo saa 3.40 Asubuhi. 

AGENDA NA. CMT.2021/10/2 TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA SHILINGI 

1,490,000,000.00 ZA UVIKO-19 KWA AJILI YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA 

UJENZI KATIKA SEKTA ZA ELIMU MSINGI, SEKONDARI NA AFYA KWA 

MWAKA WA FEDHA 2021/2022. 

Mkuu wa idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji alitoa taarifa kuwa halmashauri ya 

wilaya ya Ruangwa imepokea jumla ya shilingi 1,490,000,000.00 za uviko-19 kwa ajili ya 

utekelezaji wa miradi kwa sekta za elimu msingim sekondari na afya, ambapo shilingi 

360,000,000.00 ni kwaajili ya ujenzi wa madarasa 18 kwa shule shikizi 7, shilingi 



660,000,000.00 ni kwa ajili ya ujenzi wa madarasa 33 kwa shule za sekondari 14, shilingi 

300,000,000.00 kwa ajili ya ujenzi wa jengo la huduma ya dharula katika hospili ya 

wilaya na shilingi 90,000,000.00 kwa ajili ya ujenzi wa nyumba 1 ya watumishi (3 kawa 

1) katika zahanati ya chikundi kwa mwaka wa fedha 2021/2022. 

Wajumbe wamepokea taarifa na kuipongeza serikali kwa jitihada zake kubwa za kutatua 

changamoto nyingi zinazoikumba jamii pamoja na kuwezesha maendeleo, wajumbe 

waliweka mikakati madhubuti itakayotumika katika utekelezaji wa miradi ya Uviko-19 

kwa kupendekeza yafuatayo:- 

1. Kuhakikisha vifungu vya fedha zote vinasoma kwa wakati na kuanza utekelezaji 

haraka iwezekanavyo. 

2. Kuunda kamati mbalimbali zitakazosimamia utekelezaji wa miradi kwa kanda. 

3. Kuwaongezea nguvu walezi wa kata zilizopokea fedha za utekelezaji wa miradi ya 

Uviko-19 kwa kuhamishia/ kuongeza walezi wa kata kutoka katika kata nyingine. 

4. Kuwapanga watumishi kwa kata ili kuwezesha usimamizi wa kina na ufuatiliaji wa 

utekelezaji wa miradi. 

Wajumbe wote walikubaliana kwa pamoja na kuahidi kutoa ushirikiano wakati wote kwa 

asilimia mia moja. 

 

AGENDA NA.CMT.2021/10/3 KUFUNGA KIKAO 

Mwenyekiti alifunga kikao mnamo saa 06.30 mchana. 

 

UMETHIBITISHWA 

 

                
   MWENYEKITI                           KATIBU 

      

26/10/2021 

TAREHE 

 


